

CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA KYELA (KYEUCU LTD)



**NAMBA YA USAJILI
AFF-MBY-KYL-DC-2022-2
TANGAZO TANGAZO TANGAZO**

MWENYEKITI WA BODI YA CHAMA KIKUU CHA USHIRIKA KYELA (KYEUCU LTD) ANAWATANGAZIA WANACHAMA WOTE KUWA KUTAKUWA NA MKUTANO MKUU WA MWAKA 2024/2025 UTAKAOFANYIKA **TAREHE 24.01.2025 KUANZIA SAA 4:00 ASUBUHI** KATIKA UKUMBI WA KBC HOTEL KYELA MJINI. AJENDA ZA MKUTANO ZITAKUWA KAMA IFUATAVYO:

1. UTAMBULISHO
2. KUCHAGUA MWENYEKITI WA MKUTANO
3. KUFUNGUA MKUTANO
4. KUTHIBITISHA AJENDA ZA MKUTANO MKUU
5. KUPOKEA WANACHAMA WAPYA
6. NASAHA ZA MGENI RASMI
7. KUSOMA MUHTASARI WA MKUTANO MKUU ULIOPITA WA TAREHE 26/01/2024
8. YATOKANAYO NA MUHTASARI WA MKUTANO MKUU ULIOPITA WA TAREHE 26/01/2024
9. TAARIFA YA MWENYEKITI NA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI ZA CHAMA
10. KUSOMA, KUJADILI NA KUPITISHA MAKISIO YA MAPATO NA MATUMIZI YA MWAKA 2025/2026
11. KUSOMA, KUJADILI NA KUPITISHA UKOMO WA MADENI KWA MWAKA 2025/2026
12. KUSOMA TAARIFA YA UKAGUZI WA NJE YA MWAKA 2023/2024
13. KUMPITISHA MKAGUZI WA NJE WA HESABU ZA CHAMA ZA MWAKA 2024/2025.
14. MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI
15. KUFUNGA MKUTANO

“USHIRIKA, PAMOJA TUJENGE UCHUMI”

NB: KAMA MJUMBE YOYOTE ANA AJENDA NYINGINE NJE YA AJENDA HIZI AWASILISHE AJENDA HIYO KATIKA OFISI YA MENEJA MKUU KABLA YA TAREHE 21.01.2025

IMEANDALIWA NA KUTOLEWA NA MWENYEKITI WA BODI KYEUCU LTD;

.....
**LEAH MWAKAPALA
TAREHE 02.01.2025**

